Welcome To Forum A10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome To Forum A10

This Is Forums

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

26-11-2010

Go down 
Tác giảThông điệp
Tsukiya_Kagemi
Admin
Admin
Tsukiya_Kagemi

26-11-2010 Empty
Bài gửiTiêu đề: 26-11-2010   26-11-2010 EmptySat Nov 27, 2010 1:12 am

Một buổi chiều lòng mang mác buồn Smile, cúp học về lại chốn xưa, nơi mà ta đã trải qua biết bao hạnh phúc, biết bao niếm vui, cứ ngỡ rắng, về lại đấy, cùng cuốn Ngầm cùa Murakami mình sẽ trở ề với cuộc sống bình thường, một cuộc sống thanh thản, tươi vui và thật năng động, TX nơi mà mỗi lần có chuyện buồn, những chuyện khiến ta đau đầu để suy nghĩ, nó là nơi ta thường lui tới, để giải tỏa những u sầu, về lại đấy, có càm giác như mọi chuyện vẫn chưa có j xảy ra, mọi chuyện vẫn như ngày ấy.Nhưng hôm nay lại khác, mình bất chợt nhận thấy rằng, chuyện đó đã xay ra Smile, cũng may là có trái banh ngay đấy, còn đánh lảng đc, ko thì chả biết cư xử như nào Smile
buồn, hôm nay buồn lắm, lúc trước có thế này đâu? Chẳng bao h phải suy nghĩ j nhiều, sống thật dễ dàng, chẳng có j để lo sợ, tính toán, thế mà giờ đây, ta đã thay đổi rồi Smile. Người ta thường bảo rằng, con người dễ thay đổi tính cách vì chuyện tình cảm. Uhm đúng, đúng quá còn j
Đã từng hiểu rất rõ về nhau, đã từng trải qua bao kỉ niệm vui buồn, em đã dạy cho ta rất nhiều điều, em biết đấy. Em dạy ta biết thế nào là thương, nhớ khiến ta luôn cảm thấy ta là người hạnh phúc nhất ngoài kia, khiến ta vượt lên mọi khó khăn khi em nói nhớ ta.Ta ko biết phải thể hện tình cảm của mình sao cho phải, và em đã giúp ta bết đc phải cư xử thế nào, nhưng khiđó đã muộn rồi Smile
Nay, đã quyết định rồi, từ nay, sẽ ko nhu vậy nữa, sẽ ko cố quên đi những kí ức này,những kí ức mà đáng lẽ ra phải khắc tận trong lòng về người con gái này, về người con gái đã dạy cho ta. Ta vẫn sẽ giữ nó mãi trong tim, uhm, đơn phương thôi cũng đc để đến lúc nào đó, ta lại tìm đc nhau, giống như ngày xưa ta đã từng tìm lại nhau vậy Smile

26-11-2010
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 14/3/2010.................
» 28-10-2010
» [18-11-2010]
» [20-11-2010]
» [12-12-2010]