Welcome To Forum A10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome To Forum A10

This Is Forums

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

[18-11-2010]

Go down 
Tác giảThông điệp
Tsukiya_Kagemi
Admin
Admin
Tsukiya_Kagemi

[18-11-2010] Empty
Bài gửiTiêu đề: [18-11-2010]   [18-11-2010] EmptyThu Nov 18, 2010 8:26 pm

Từ nay, có lẽ đây sẽ là ơiể mình tung nhưng feeling của mình vào đây, vì có lẽ, có lẽ thôi nhé, có lẽ sẽ chẳng ai vào đọc những dòng chữ này đâu, nên có lẻ đây là nơi tốt nhất để xả feel :X
Đã lâu rồi, từ ngày chúng ta xa nhau a10 nhỉ, thật ko biết khi nào chúng ta lại có thể tụ họp đông đủ như ngày trước nhỉ, lúc đó vui thât vui, mà buồn thì cũng thật buồn
Hôm nay, bỗng trong người cảm ấy là lạ, có chút j đó làm nhớ lại, những hình ảnh thân thương ngày trước, những kỉ niệm có lẽ ko bao h quên đc, ace chúng mình gắn bó qua cả 1 năm học, thế mà chúng ta phải chia tay nhau, gần như là, mỗi người một nơi. Hòa thì sang Mỹ,bé bự thì lên Sì Gòn. Hải ở A4. Huy qua A5. N.Ngọc, Đan, Duy thì qua A6. Khanh, Hà, B.Ngọc thì ở A8. Trọng, Chi, Tuyền thì A9. Phương ở A10, A11 có ai ko nhỉ Exclamation, Thảo với ai ở A12 vậy, chỉ riêng đám A7 là đông đúc. Thiệt ghen tị ghê =.=
những hình ảnh, kỉ niệm năm đó tràn về như sòng suối, ko thể nào dừng lại, buồn, buồn lắm, buồn vì phải xa ace,buồn vì những thứ mình đã đánh mất.
Nhân tiện, cũng vài lời với N.Ngọc :X
-Ng ah, Kh nhớ Ng nhiều lắm Ng biết ko? Hằng đêm Kh suy nghĩ về những hành động, những sai phạm của Kh đã khiến Ng buồn, rất buồn phải ko? Kh đã ko quan tâm đến Ng, ko biết đc suy nghĩ của Ng như thế nào, ko biết Ng cần j, ko biết Ng muốn j, Kh tệ thật nhỉ Exclamation
- so, Kh nên làm j đây ?

[18-11-2010]
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 14/3/2010.................
» 28-10-2010
» [20-11-2010]
» 26-11-2010
» [12-12-2010]